Chuyên trang về du lịch của UFM

Đăng Nhập

Quên mật khẩu



Latest topics
» Thuật ngữ trong ngành Du lịch_2
Sun Apr 03, 2011 2:06 pm by livetolove1105

» Thuật ngữ trong ngành Du lịch
Sun Apr 03, 2011 1:49 pm by livetolove1105

» Bạn thích học môn nào nhất ?
Thu Mar 17, 2011 12:37 am by gaubong

» Admin lộ hàng
Sat Mar 05, 2011 9:58 pm by livetolove1105

» [08DDL] LỊCH HỌC ĐÃ EDIT LẠI NÈ CÁC BẠN
Tue Feb 22, 2011 8:15 pm by minhK

» [08DDL] BẢNG ĐIỂM HK1 2011 NÈ CÁC BÉ
Thu Feb 10, 2011 5:31 pm by minhK

» quy dinh moi ve cap the huong dan vien du lich
Sun Jan 09, 2011 5:48 pm by utcung

» Kỳ 3: Con giun quằn bị xéo
Thu Nov 11, 2010 8:49 pm by gau_la

» Kỳ 2: Định nghĩa mới về âu yếm
Thu Nov 11, 2010 8:47 pm by gau_la

Liên hệ quảng cáo
180 x 360 pixels
01668 356 345

You are not connected. Please login or register

tài liệu - luật du lịch

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 tài liệu - luật du lịch on Tue Sep 14, 2010 6:42 pm

yukimura3990

avatar
Giám thị
Giám thị
anh em down về làm tư liệu nha link down

Xem lý lịch thành viên

2 Re: tài liệu - luật du lịch on Sun Sep 19, 2010 10:39 pm

LeoJun

avatar
Cộng Tác Viên
Cộng Tác Viên
link died

Xem lý lịch thành viên

3 Re: tài liệu - luật du lịch on Mon Sep 20, 2010 11:24 pm

yukimura3990

avatar
Giám thị
Giám thị
đã kiểm tra, link ok! sau này phat 1hiện link bị gì thì Pm cho mod nha, no spam, band nick đó !

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content


Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết